[X] Close >

ஜியோ பிலிம்பேர் விருது.... பரிந்துரை பட்டியலில் தங்கல்..!

62nd-JIO-Filmfare-Awards-2017-nominee-list

இந்திய சினிமா துறையில் திறமை வாய்ந்த நட்சத்திரங்களை கவுரவ படுத்தும் விதத்தில் 62-வது ஜியோ பிலிம்பேர் விருது வரும் 14 ஆம் தேதி மும்பையில் நடைபெறவுள்ளது. இதற்கான விருது பரிந்துரை பட்டியலில் இடம்பெற்றுள்ள படங்கள் மற்றும் பிரபலங்களின் விவரங்களை காணலாம்.


Advertisement

சிறந்த திரைப்படம்

1. தங்கல்
2. கபூர் மற்றும் சன்ஸ்
3. நீரஜா
4. பிங்க்
5. சுல்தான்
6. உட்டா பஞ்சாப்


Advertisement

சிறந்த இயக்குநர்

1. அபிஷேக் சௌபே - உட்டா பஞ்சாப்
2. அலி அப்பாஸ் ஜாபர் - சுல்தான்
3. கரண் ஜோஹர் - ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில்
4. நிதீஷ் திவாரி - தங்கல்
5. ராம் மத்வானி - நீரஜா
6. சகுந்த் பத்ரா - கபூர் & சன்ஸ்

சிறந்த நடிகருக்கான விருது


Advertisement

1. அமீர் கான் - தங்கல்
2. அமிதாப் பச்சன் - பிங்க்
3. ரன்பீர் கபூர் - ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில்
4. சல்மான் கான் - சுல்தான்
5. ஷாருக்கான் - ரசிகர்
6. ஷாஹித் கபூர் - உட்டா பஞ்சாப்
7. சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் - தோனி

சிறந்த நடிகைக்கான விருது

1. ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் - சார்ப்ஜீட்
2. அலியா பட் - அன்பே ஜிந்தகி
3. அலியா பட் - உட்டா பஞ்சாப்
4. அனுஷ்கா சர்மா - ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில்
5. சோனம் கபூர் - நீரஜா
6. வித்யா பாலன் - கஹானி 2

துணை கதாபாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகருக்கான விருது (ஆண்)

1. டில்ஜித் டோசன்ஜ் - உட்டா பஞ்சாப்
2. ஃபாவாட் கான் - கபூர் & சன்ஸ்
3. ஜிம் சார்ப் - நீரஜா
4. ரஜத் கபூர் - கபூர் & சன்ஸ்
5. ராஜ் குமார் ராவ் - அலிகார்
6. ரிஷி கபூர் - கபூர் & சன்ஸ்

துணை கதாபாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகருக்கான விருது (பெண்)

1. கரீனா கபூர் கான் - உட்டா பஞ்சாப்
2. கீர்த்தி குல்ஹாரி - பிங்க்
3. ரத்னா பதக் ஷாவின் - கபூர் & சன்ஸ்
4. ரிச்சா ச்சாடா - சார்ப்ஜீட்
5. ஷபானா ஆஸ்மி - நீரஜா

சிறந்த இசை ஆல்பம்

1. அமால் மலிக், பாட்ஷா, அர்கோ, டனிஷ்க் பாச்சி, பென்னி தயால் மற்றும் நுக்லியா - கபூர் & சன்ஸ்
2. அமித் திரிவேதி - உட்டா பஞ்சாப்
3. பிரதர்ஸ் சந்திக்க, அமால் மலிக், அங்கித் திவாரி & மான்ஜ் இசை - பாக்ஹி
4. ப்ரீதம் - ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில்
5. ஷங்கர்-எஷான்-லோய் - மிர்ஸ்யா
6. விஷால்-சேகர் - சுல்தான்

சிறந்த பாடல்

1. அமிதாப் பட்டாச்சார்யா - சன்ன மேரியா (ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில்)
2. குல்சார் - ஆவே ரீ ஹிட்ச்சுகி (மிர்ஸ்யா)
3. குல்சார் - மிர்ஸ்யா (மிர்ஸ்யா)
4. இர்ஷாத் காமில் - ஜக் கோமியா (சுல்தான்)
5. கௌசார் முனிர் - லவ் நீங்கள் ஜிந்தகி (அன்பே ஜிந்தகி)
6. லேட் ஷிவ் குமார் பாடால்வி - இக் குடி (உட்டா பஞ்சாப்)

சிறந்த பின்னணிப் பாடகர் (ஆண்)

1. அமித் மிஸ்ரா - புல்லேயா (ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில்)
2. அரிஜித் சிங் - ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில் (ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில்)
3. அரிஜித் சிங் - சன்ன மிரியா (ஏஇ தில் ஹை முஷ்கில்)
4. அதிஃப் அஸ்லம் - தேரே (ருஸ்டமின்) பாடினார் யாரா
5. ரஹத் ஃபதே அலி கான் - ஜக் கோமியா (சுல்தான்)

Advertisement:

Advertisement

Advertisement

Advertisement
[X] Close